



KENYA SPACE AGENCY
Possibilities beyond our skies

HATI YA UTOAJI WA HUDUMA YA RAI

MAONO

Kuwa Wakala wa Nafasi ya kwanza katika kukuza ufikiaji na utumiaji mzuri wa Uchumi wa Nafasi kwa maendeleo endelevu ya Kitaifa.

UJUMBE

Kuratibu, kukuza na kukuza Sekta ya Nafasi ya Kenya ili kuongeza utumiaji wa fursa za Nafasi

MAADILI YA MSINGI

Ubora, Utaalam, Uadilifu na Kujitolea.

HUDUMA	MAHUSIANO	MALIPO YA MTUMIAJI (KSHS)	RATIBA
Huduma ya Wateja	Kuwasiliana kwa wageni Huduma/ Afisa wa Usalama Simu Vifaa vya kuandika	Hakuna	Ndani ya dakika 10 kwa wageni walio na miadi Dakika 20 kwa wageni bila miadi
Upataji wa Habari (Isipokuwa kwa hali iliyosamehewa chini ya kifungu cha 24 cha Katiba na Sheria ya 6 ya Upataji wa Sheria ya Utaftaji, 2016)	Maombi yaliyoandikwa kwa Kiingereza au Kiswahili	Bure	Ndani ya siku 5 kuhamisha maombi kwa chombo kingine cha umma ikiwa habari iliyoombewa inashikiliwa na chombo hicho cha umma Ndani ya siku 7 kujibu mwombaji akithibitisha kupokea kwa maombi na / au kuhamisha kwa chombo kingine cha umma Ndani ya siku 21 za kushughulikia maombi na kuwasiliana uamuzi wa CMA juu ya maombi kwa mwombaji
Kushughulikia Malalamiko	Maelezo maalum na kufichua kitambulisho	Bure	Ndani ya siku 7
Mawasiliano juu ya Maswala na Maombi ya Idhini	Uwasilishaji wa maombi kamili kwa kufuata Sheria ya Mamlaka ya mawasiliano na kanuni husika	Hakuna	Tahadhari ya haraka; jibu kwa maswala yaliyokwelewa yatakayowasilishwa ndani ya siku 14
Jibu la mawasiliano (Barua na barua pepe)	Stakabadhi ya mawasiliano	Hakuna	Ndani ya siku 5 za kufanya kazi kwa barua Ndani ya siku 3 za kufanya kazi kwa barua pepe
Usindikaji wa zabuni ikiwa ni pamoja na kuandaa ripoti ya tathmini	Maoni ya wakati unaofaa	Hakuna	Kufungua zabuni ndani ya siku hiyo hiyo na tarehe ya kufunga Mkutano wa kamati ya tathmini utaitishwa ndani ya siku tano baada ya kufungwa kwa zabuni Ripoti ya kamati ya tathmini kuwa tayari ndani ya siku 3 baada ya kumalizika kwa kipindi cha tathmini Mapitio ya tathmini na kuandaa ajenda ya KSA kufanywa ndani ya siku mbili baada ya kupokea ripoti ya tathmini
Malipo ya bidhaa na huduma	Ankara, LPO / LSO, na hati za utoaji	Bure	Siku 30 baada ya kuwakilisha nyaraka zote zinazohitajika
Kudumisha na kuendelea kusasisha orodha ya wauzaji waliosajiliwa, wakandarasi na washauri kulingana na mahitaji ya ununuzi	Maombi ya Zabuni	Bure	Ndani ya siku 45 baada ya ufunguzi wa zabuni na tathmini ifuatayo kudhibitisha ustahiki na uwezo
Toa habari ya kisasa kwenye wavuti ya KSA	Kupokea habari mpya	Hakuna	Ndani ya siku moja kwa wavuti

**Huduma bora na bora sio fursa, ni haki yako
"Kujitolea kwa hisani na Ubora katika Uwasilishaji wa Huduma"**

Huduma yoyote ambayo hailingani na viwango vya hapo juu au afisa yeyote ambaye haishii kujitolea kwa heshima na ubora katika Uwasilishaji wa Huduma anapaswa kuripotiwa:

Mkurugenzi Mkuu, Kenya Space Agency
P.O. Sanduku 7046-00200, Nairobi
Pitman House Ghorofa ya nne,
Barabara ya Jakaya Kikwete,
Simu: + 254-709298200
Barua pepe: ceo.office@ksa.go.ke